PMT FREE MOD Hiệp khách truyền kỳ (Offline) Ver. 1.0.29 Mod Menu APK | God Mode, Stamina, Attack Multiplier |

Mình cũng bị vậy. Ko bật auto được.
Thì cứ khi đụng đồng nhân thì tắt auto bật max damg lên vả vào mặt nó là đc, đồ phổ hoàng kim là bao la, nói thật chứ farm lv bằng thiên vương mà chiêu thì xài sinh lực thì mod máu là quá sướng r.

Thì cứ khi đụng đồng nhân thì tắt auto bật max damg lên vả vào mặt nó là đc, đồ phổ hoàng kim là bao la, nói thật chứ farm lv bằng thiên vương mà chiêu thì xài sinh lực thì mod máu là quá sướng r.
Mình mới chơi ko rành lắm. Đồ phổ hk ở đâu hả bro

Mình mới chơi ko rành lắm. Đồ phổ hk ở đâu hả bro
Ra xa phu chọn môn phái hệ kim r chọn thiếu lâm tự ,vào kiếm đồng nhân rồi chọn tàn kinh các xong vã nó ,đánh nó xong nó rớt ra 3 chìa khóa vàng, cái cổng tàn kinh các cũng hiện ra lun ,chui vào mở rương trong đấy(nếu may mắn cao) thì rương rớt đồ phổ hoàng kim. Have fun

• Like
Reactions: Bopchop
mà hình như sẽ ko chuyển sinh đc :( ko nhận đc xu hoặc nạp vào đc nếu xài hack. nên mất đi 1 số tính năng khác như pet này nọ
Thế thì căng à,tui chưa lên 100 nên chưa biết có chuyển đc hay không, chứ xu thì kiếm ở thương nhân thần bí cũng ổn mà ông.

Tags Tags
hiệp khách truyền kỳ hiệp khách truyền kỳ (offline) hiệp khách truyền kỳ cheat hiệp khách truyền kỳ hack hiệp khách truyền kỳ mod legendary knight legendary knight cheat legendary knight hack legendary knight mod legendary knight vn rpg

About us

• Welcome to platinmods.com! We are proud to present you the place which let's dreams come true! Focusing on quality and trust we have spend much time to build a gaming community fitting to your wishes and needs. Actually we offer you the finest MODs and Games of the Android section and we slowly expand to the iOS section as well. But games, Android MODs & iOS MODs are not the only things we can offer you. We have tutorials, tools, a very friendly, active and solid community which will help you with any problem you have =) Your happiness is our goal. We hope you enjoy!

Forum statistics

Threads
64,068
4,322,284
Latest member
ezonics25