Outdated [JB iOS 15 ✔] Garena Liên Quân Mobile (Vietnam) Ver. 1.50.1.6 MOD Menu | Map Hack | Drone View

Lê Nam

Platinian
Jan 21, 2020
13
2
3
34
Việt Nam
[QUOTE = "thanngngo, bài đăng: 1089385, thành viên: 688407"]
Cập nhật thông tin
[/TRÍCH DẪN]
Có update rồi đó bạn !

Tuhcmgame

Platinian
Oct 16, 2019
18
24
3
32
Vietnam
Các anh các chị ở đây dốt nát đến vài câu tiếng anh lịch sự cũng không biết, thì cũng có google dịch.
Bảo dân trí thấp quả là không sai.

Hekubi

Platinian
Dec 2, 2019
12
3
1
34
Viet nam
Các anh các chị ở đây dốt nát đến vài câu tiếng anh lịch sự cũng không biết, thì cũng có google dịch.
Bảo dân trí thấp quả là không sai.
Ủa bạn thể hiện điều gì khi nói như dậy a e Việt Nam! Trò chuyện k lẽ dùng tiếng anh hả bạn hay bạn muốn nói về trình độ dân trí đọc hiểu của bạn !

Tuhcmgame

Platinian
Oct 16, 2019
18
24
3
32
Vietnam
Ủa bạn thể hiện điều gì khi nói như dậy a e Việt Nam! Trò chuyện k lẽ dùng tiếng anh hả bạn hay bạn muốn nói về trình độ dân trí đọc hiểu của bạn !
trò chuyện với ai? hay đang xin dev update?
thế dev có viết bằng tiếng Việt không?
người ta sử dụng tiếng anh đấy! muốn nói chuyện với người ta để người ta hiểu thì dùng tiếng việt à
ai là người đang có vấn đề về đọc hiểu haha

Hekubi

Platinian
Dec 2, 2019
12
3
1
34
Viet nam
You are so kind .
Đây là trình độ dân trí cao à ! Nói thông lông với ai dậy, k có tag cụ thể, bạn tự khen bản thân mình hả, hay tự kĩ, tự nói chuyện một mình haiz ghét mấy thể loại cho kình có hiểu biết !

• Like
Reactions: King B52

Hekubi

Platinian
Dec 2, 2019
12
3
1
34
Viet nam
trò chuyện với ai? hay đang xin dev update?
thế dev có viết bằng tiếng Việt không?
người ta sử dụng tiếng anh đấy! muốn nói chuyện với người ta để người ta hiểu thì dùng tiếng việt à
ai là người đang có vấn đề về đọc hiểu haha
Ủa bạn thấy mình xin trực tiếp mod hả hay sao mở mắt lên đi bạn, mình nc với bạn kia ok, bạn dân trí cao với mắt sáng quá, mình xin kết thúc cuộc nc với bạn.

Tags
garena liên quân mobile garena liên quân mobile cheat garena liên quân mobile hack garena liên quân mobile ios garena liên quân mobile ios cheat garena liên quân mobile ios hack garena liên quân mobile ios mod garena liên quân mobile mod ios cheats ios mods lien quan lien quan ios