Outdated [JB iOS 15 ✔] Garena Liên Quân Mobile (Vietnam) Ver. 1.50.1.6 MOD Menu | Map Hack | Drone View

Hekubi

Platinian
Dec 2, 2019
12
3
1
34
Viet nam
trò chuyện với ai? hay đang xin dev update?
thế dev có viết bằng tiếng Việt không?
người ta sử dụng tiếng anh đấy! muốn nói chuyện với người ta để người ta hiểu thì dùng tiếng việt à
ai là người đang có vấn đề về đọc hiểu haha
Bác mở mắt to ra nhìn tag của bác lê nam chưa hề đá động gì tới việc xin trực tiếp của ng làm ra mod là thearmking ok, nãy trên box chat ổng cũng nói là sẽ cập nhật hết cho các phiên bản của các nước, r sẽ tới Việt Nam! Nên bạn k cần thể hiện ở đây ok chứ, tư suy nghĩ về ngôn tùe của bạn đi, mà có suy nghĩ cũng có đc đâu ng Việt Nam! Còn k bảo vệ đc nhau còn to mồm dân trí, xin phép cười vào mặt bác.

Tuhcmgame

Platinian
Oct 16, 2019
18
24
3
33
Vietnam
Bác mở mắt to ra nhìn tag của bác lê nam chưa hề đá động gì tới việc xin trực tiếp của ng làm ra mod là thearmking ok, nãy trên box chat ổng cũng nói là sẽ cập nhật hết cho các phiên bản của các nước, r sẽ tới Việt Nam! Nên bạn k cần thể hiện ở đây ok chứ, tư suy nghĩ về ngôn tùe của bạn đi, mà có suy nghĩ cũng có đc đâu ng Việt Nam! Còn k bảo vệ đc nhau còn to mồm dân trí, xin phép cười vào mặt bác.
cười đi haha đến nhứng thứ cơ bản mà còn k biết mà còn đôi co
tôi nc với người việt như bạn thì tôi đang nói tiếng việt đây
còn tôi nói với người sử dụng tiếng anh thì tôi nói bằng tiếng anh
VD cho bài viết về khả năng sử dụng ngôn ngữ của các anh đây
cập nhật phiên bản mới đi

Tags
garena liên quân mobile garena liên quân mobile cheat garena liên quân mobile hack garena liên quân mobile ios garena liên quân mobile ios cheat garena liên quân mobile ios hack garena liên quân mobile ios mod garena liên quân mobile mod ios cheats ios mods lien quan lien quan ios