Outdated [JB iOS 15 ✔] Garena Liên Quân Mobile (Vietnam) Ver. 1.50.1.6 MOD Menu | Map Hack | Drone View

Hunhun27

Rookie
Mar 11, 2020
4
8
3
28
Ok
View attachment 234326
Đã test trên 7plus chip A10 jb bằng checkra1n rất mượt, và h test bằng chip A13 jb bằng unc0ver mượt hơn nữa.xíu mình share ae nhé
Mình đã thử test mọi cách , phát hiện ra nếu team bạn cấm chọn sau tức là đường bot sẽ ở bên trên và đường top sẽ ở bên dưới thì quái sẽ không hiển thị.
Như hình của bạn là team bạn bot bên dưới sẽ ok
Giờ chỉ hên xui , nếu may mắn team b cấm chọn trước thì hack sẽ hoạt động

• Like
Reactions: duvinhhau

Anti-Ban

Just Crazy
Oct 28, 2019
331
415
193
So Far
Mình đã thử test mọi cách , phát hiện ra nếu team bạn cấm chọn sau tức là đường bot sẽ ở bên trên và đường top sẽ ở bên dưới thì quái sẽ không hiển thị.
Như hình của bạn là team bạn bot bên dưới sẽ ok
Giờ chỉ hên xui , nếu may mắn team b cấm chọn trước thì hack sẽ hoạt động
Bạn đọc lại câu của bạn k thấy mâu thuẫn hả ???

• Like
Reactions: Contrau_113

Hailonh

Rookie
Jun 2, 2020
2
1
3
28
Vietnam
Tôi test thử thì cứ 2 game tắt game vào lại thì hack bt đến game thứ 3 mới bị lỗi mất quái chơi bài chịu khó vậy tắt bật thôi ae :)) xsmax nha ae

• Wow
Reactions: Anti-Ban

duvinhhau

Platinian
Jan 28, 2020
9
2
3
33
Vietnam
Mò cả tuần, giờ mới hiểu lúc hiện quái, lúc ko hiện...
Thui kệ có chơi còn hơn ko...
Cày 2-3 ngày nữa nghỉ, chứ để nó quét band là khổ nữa

kaisgenie

Platinian
Jan 22, 2020
6
1
3
Viet Nam
Mấy bạn sao ấy nhỉ mình có bị lỗi đâu. Đang xài checkrain ios13.5 ip8+. Mở hack lúc tìm trận chẳng bao giờ vào trận lỗi. Vào trận vẫn tắt mở hack bình thường mà k hề bị mất quái hay tướng. Hết trận lại tắt hack r lại bật lại lúc tìm trận thôi. M đã thử vào trận mới mở hack thì bị lỗi mất quái và tướng địch. Vậy mình nghĩ là nếu mở hack trước thì ko lỗi còn để vào trận mới mở thì sẽ lỗi

TheArmKing

iPMT Elite Modder
Original poster
Staff member
iOS Team Leader
Modding-Team
Jul 13, 2017
5,443
363,815
1,213
BUSY
@TheArmKing
The problem here:
Dragon line in top, caesar below => maphack bugs, soldiers, enemies, creeps are invisible
Dragon line below, caesar line in top => maphack very well
I played a lot of games and gave results
Please fix thank you so much
You are the hope of all
I'm sorry but what is dragon line and caesar line?

TheArmKing

iPMT Elite Modder
Original poster
Staff member
iOS Team Leader
Modding-Team
Jul 13, 2017
5,443
363,815
1,213
BUSY
Dragon cave on the right side of the map => hack map very well
Dragon cave on the left side of the map => hack map fail
The dragon line on the left hand side will have an error that will not show monsters and enemies
I still don't understand what you mean. WHen does the map hack work? when you are blue team or red team?

Tags
garena liên quân mobile garena liên quân mobile cheat garena liên quân mobile hack garena liên quân mobile ios garena liên quân mobile ios cheat garena liên quân mobile ios hack garena liên quân mobile ios mod garena liên quân mobile mod ios cheats ios mods lien quan lien quan ios