คนไทย มีปัญหาสอบถามทางนี้นะครับ

OWindowsO โพสต์: 2957460 สมาชิก: 2897821 said:
ผมลงข้อความให้ปัญญาทำคลิปสอนลงให้ภายในคอม
[/อ้าง]สอนลงในคอมหน่อยครับ

OWindowsO โพสต์: 2958822 สมาชิก: 2897821 said:
ในคอมใช้โปรแกรมเหี้ยๆ LD บอทกวนๆ เกิน
[/อ้าง]
สอนผมลงได้ไหมครับ

สอบถามครับ อับเกรดVipแล้ว โหลดเกมส์ยังจอมืด ต้องทำไงครับ
ต้องลง licence ในโฟล์เด้อไฟล์ของเครื่องด้วยนะครับ

คลิปลง MOD นะครับผมทำไว้ให้ดูแล้วเผื่อใครยังลงไม่ได้นะครับ

เห็นเขาบอกแบน ip เรื่องจริงป่าวครับ มีวิธีหลบแนะนำไหมครับ ?

มีใครเจอบัคบอสแบบใหม่บ้างยังครับ ไว้ท่าผมเจอจะมาแบ่งปันครับ

Back
Top Bottom