This is the AMP version of this page.
If you want to load the real page instead, click this text.

คนไทย มีปัญหาสอบถามทางนี้นะครับ

ผมลงไม่ได้เลย ใครใจดีทำคลิปสอนลงให้หน่อยครับ ในคอม

ในคอมใช้โปรแกรมอะไรกันอ่ะ LD บอททิ้งไว้หลุดบ่อยเกิน

ต้องลง licence ในโฟล์เด้อไฟล์ของเครื่องด้วยนะครับ

คลิปลง MOD นะครับผมทำไว้ให้ดูแล้วเผื่อใครยังลงไม่ได้นะครับ

เห็นเขาบอกแบน ip เรื่องจริงป่าวครับ มีวิธีหลบแนะนำไหมครับ ?

มีใครเจอบัคบอสแบบใหม่บ้างยังครับ ไว้ท่าผมเจอจะมาแบ่งปันครับ