This is the AMP version of this page.
If you want to load the real page instead, click this text.

คนไทย มีปัญหาสอบถามทางนี้นะครับ

เติมVipไงครับ มีคลิปสอนคนไทยไหมครับ หาคนหารด้วยไดั้นะครับ

หารกับผมไหมครับกำลังจะเติมแอด Line มา ครับ sikhgoantw

สอนลงในมือถือหน่อยได้ไหมครับพอดีอ่านแล้วไม่เข้าใจ

แอเรียลไฟล์obbต้องทำยังไงครับ ผมไม่เข้าใจ เครื่องไม่เคยroot

ไฟล์ต้องอัพเดทใหม่แต่อัพไม่ได้ต้องทำไงดีครับหรือต้องโหลดใหม่ต้องทำไงครับบอกน่อยครับ

เพิ่งสมัคร vip โหลดเกมแล้ว หน้าจอค้างสักพักไม่ขึ้นไรเลยแล้วเด้งออก ต้องทำยังไงคับ ใครทราบบอกทีคับ หรือ รบกวน add line มาสอนก้ได้คับ มีค่าเสียเวลาให้คับ id line : ompujung

Game อะไรครับที่ค้าง?