PMT FREE MOD Hiệp khách truyền kỳ (Offline) Ver. 1.0.22 Mod Menu APK | God Mode, Stamina, Attack Multiplier |

norag

Solid & Active Platinian
Jul 5, 2020
73
17
8
29
Viet Nam
Bạn có xài đc auto đánh ko?
Nếu mod máu với thể lực không ấy thì được chứ bật x100 atk lên là auto bay ra menu nhân vật, tắt auto thì lại xài được hết các mod, ngộ thật.

• Like
Reactions: Bopchop

Bopchop

*1st-Class-Platinian*
VIP
May 19, 2018
293
122
43
Vietnam
Nếu mod máu với thể lực không ấy thì được chứ bật x100 atk lên là auto bay ra menu nhân vật, tắt auto thì lại xài được hết các mod, ngộ thật.
Mình cũng bị vậy. Ko bật auto được.

norag

Solid & Active Platinian
Jul 5, 2020
73
17
8
29
Viet Nam
Mình cũng bị vậy. Ko bật auto được.
Thì cứ khi đụng đồng nhân thì tắt auto bật max damg lên vả vào mặt nó là đc, đồ phổ hoàng kim là bao la, nói thật chứ farm lv bằng thiên vương mà chiêu thì xài sinh lực thì mod máu là quá sướng r.

Bopchop

*1st-Class-Platinian*
VIP
May 19, 2018
293
122
43
Vietnam
Thì cứ khi đụng đồng nhân thì tắt auto bật max damg lên vả vào mặt nó là đc, đồ phổ hoàng kim là bao la, nói thật chứ farm lv bằng thiên vương mà chiêu thì xài sinh lực thì mod máu là quá sướng r.
Mình mới chơi ko rành lắm. Đồ phổ hk ở đâu hả bro

norag

Solid & Active Platinian
Jul 5, 2020
73
17
8
29
Viet Nam
Mình mới chơi ko rành lắm. Đồ phổ hk ở đâu hả bro
Ra xa phu chọn môn phái hệ kim r chọn thiếu lâm tự ,vào kiếm đồng nhân rồi chọn tàn kinh các xong vã nó ,đánh nó xong nó rớt ra 3 chìa khóa vàng, cái cổng tàn kinh các cũng hiện ra lun ,chui vào mở rương trong đấy(nếu may mắn cao) thì rương rớt đồ phổ hoàng kim. Have fun

• Like
Reactions: Bopchop

norag

Solid & Active Platinian
Jul 5, 2020
73
17
8
29
Viet Nam
mà hình như sẽ ko chuyển sinh đc :( ko nhận đc xu hoặc nạp vào đc nếu xài hack. nên mất đi 1 số tính năng khác như pet này nọ
Thế thì căng à,tui chưa lên 100 nên chưa biết có chuyển đc hay không, chứ xu thì kiếm ở thương nhân thần bí cũng ổn mà ông.

Tags
hiệp khách truyền kỳ hiệp khách truyền kỳ (offline) hiệp khách truyền kỳ cheat hiệp khách truyền kỳ hack hiệp khách truyền kỳ mod legendary knight legendary knight cheat legendary knight hack legendary knight mod legendary knight vn rpg