PMT FREE MOD Hiệp khách truyền kỳ (Offline) Ver. 1.0.22 Mod Menu APK | God Mode, Stamina, Attack Multiplier |

Bopchop

*1st-Class-Platinian*
VIP
May 19, 2018
293
122
43
Vietnam
Thế thì căng à,tui chưa lên 100 nên chưa biết có chuyển đc hay không, chứ xu thì kiếm ở thương nhân thần bí cũng ổn mà ông.
Kiếm ở thương nhân kiểu gì hả bạn. Không thấy có chỗ lưu nhân vật nên không điểm danh được

norag

Solid & Active Platinian
Jul 5, 2020
73
17
8
29
Viet Nam
Kiếm ở thương nhân kiểu gì hả bạn. Không thấy có chỗ lưu nhân vật nên không điểm danh được
Cái ô cài đặt lúc chọn nhân vật ấy xong r bấm chọn tài khoản, tạo cái tài khoản xong thì chọn lưu nhân vật(lưu hơi lâu) ,lưu xong thì vào game kiếm thương nhân check in nhận xu thôi (20 xu mỗi lần check). Have fun

norag

Solid & Active Platinian
Jul 5, 2020
73
17
8
29
Viet Nam
@Yaskashije if you have time pls mod more exp or more monster on map =.=. Cant use auto attack so farming is still hard
Bro ơi bro ,đầu hói trong tàn kinh các rớt tiên thảo lộ x2 kinh nghiệm á, nếu ông có đồ phổ hồng ảnh tăng kinh nghiệm thì farm quái tăng lv nhanh hơn nữa kìa.

Attachments

• Like
Reactions: Bopchop

Bopchop

*1st-Class-Platinian*
VIP
May 19, 2018
293
122
43
Vietnam
Cái ô cài đặt lúc chọn nhân vật ấy xong r bấm chọn tài khoản, tạo cái tài khoản xong thì chọn lưu nhân vật(lưu hơi lâu) ,lưu xong thì vào game kiếm thương nhân check in nhận xu thôi (20 xu mỗi lần check). Have fun
Không có tài khoản và lưu bro à

Bopchop

*1st-Class-Platinian*
VIP
May 19, 2018
293
122
43
Vietnam
Có Chơi Ngay, Cài Đặt và Thoát game thui à. Trong cài đặt thì chỉ bật tắt nhạc thui. Ko cài đc trên vmos luôn mới đau

Bopchop

*1st-Class-Platinian*
VIP
May 19, 2018
293
122
43
Vietnam
Ông coi bản vmos của ông là androi 7 hay 10, nếu 7 thì tạo cái androi 10 ấy, nó hỗ trợ nhiều game hơn
Tôi ko tìm thấy bản android 10 bro ạ cao nhất là 7 thui huhu. Cảm ơn ông đã đưa thông tin nha. Nhưng mà bản chplay vẫn cài đc chơi đc mà ta. Bản mod cài đc mà ko chơi đc. Tôi thử cả 32bit lẫn 64bit đều ko đc

Tags
hiệp khách truyền kỳ hiệp khách truyền kỳ (offline) hiệp khách truyền kỳ cheat hiệp khách truyền kỳ hack hiệp khách truyền kỳ mod legendary knight legendary knight cheat legendary knight hack legendary knight mod legendary knight vn rpg