คนไทย มีปัญหาสอบถามทางนี้นะครับ

ผมหาMod apk ที่เป็นเกมส์ภาษาไทยไม่ได้ ซักเกมส์ มีแต่ปะกิตทั้งนั้น เลยรึครับ แอต
แบบภาษาไทยก็มีครับลองหาดูดีๆครับ

audition mobile th ลอง Decompile แล้ว Compile+sign (โดยที่ไม่ได้แก้ไขอะไรเลย)ใน Apk easy tool ลงเกมโหลดเสร็จขึ้น ILLEGAL APK DETECTED อยากทราบว่าอันนี้เกี่ยวกับ Signature Check หรือว่าต้อง Bypass anticheat ของเกมครับ

พี่คับในนี้มี cheat หรือ menu แบบต้องใช้แอพโคลนมั้ยคับ (แบบโค๊ดว่าง)

สามารถดูตรงไหนได้มั้ยครับ ว่าตอนนี้เราใช้ไปเหลือกี่เครื่อง

Back
Top Bottom