คนไทย มีปัญหาสอบถามทางนี้นะครับ

บอร์ดเงียบมาก โปรโยกังก็เงียบ สงสัยเกมนี้จะไม่มี

ตอนนี้ตัวเกมส์เค้าทำระบบป้องกันใหม่หมดครับ โปรสามารใช้ได้เฉพาะมือถือยี่ห้อบางรุ่นเท่านั้นครับ

มีคนโพสขอแล้วครับ ตอนนี้รอทีมงานเค้ากำลังทำให้อยู่ครับผม

ต้องรอ G-Bo อัฟเดทให้นะครับ แล้วดติมเพราะเกมส์เดียวเล่นเกมส์อะไรครับ

มีเกมส์ kingdom craft ไหมอะครับ คือผมเคยเห็นโพส kingdom craft แต่มันโหลดไม่ได้แล้วอะครับเหมือนลิ้งบิน

ลองเชริตหาดูก่อนครับ ถ้าไม่มีแสดงว่าเป็นมอทตัวเก่าแล้วครับ ใช้ไม่ได้ครับ

Back
Top Bottom