คนไทย มีปัญหาสอบถามทางนี้นะครับ

สอบถามครับ summoners war 3.7.7 ลง mod แล้วเข้าเล่นไม่ได้ ตัวเกมส์ให้อัพเดตตลอด แก้ไขยังไงครับ
รออัฟเดทมอทนะครับ

ได้โปรดเถอะครับ ใครมี mod destiny6 ขอหน่อยเถอะครับ อยากได้จริงๆ ค้นมาทุกที่ก็ไม่เจอเลย

ได้โปรดเถอะครับ ใครมี mod destiny6 ขอหน่อยเถอะครับ อยากได้จริงๆ ค้นมาทุกที่ก็ไม่เจอเลย
ติด bypass ครับน่าจะเจาะยากนะครับ ยังไงอาจต้องรอไปก่อนนะครับ

คือเห็นในเกมส์มันมีแล้วอ่ะครับ ไม่รู้เอามาจากไหนกัน นึกว่าเวบนี้มีแล้ว

อยากได้ mod finalfantasy awakening (thai)v.1.13.0 ครับ อัพเดตใหม่แล้วmodใช้ไม่ได้คับ

สำหรับการ Root เครื่องคือการกระทำอย่างหนึ่งที่ทำให้เครื่องหมดประกันทันทีครับ T___T ล้อเล่นนะครับ แต่ก็เป็นเรื่องจริงครับ~ อย่างไรก็ตามแต่ การ Root เครื่องพูดง่ายๆ เลยก็คือการดัดแปลงซอฟท์แวร์ครับไม่ว่าจะเป็นการลงรอม หรือซอฟท์แวร์ของต่างประเทศ การตัดแปลงหรือแก้ไขให้สามารถทำบางสิ่งบางอย่างที่ระบบไม่อนุญาต
เช่น ปกติแล้วเราจะไม่สามารถลบแอพพลิเคชันที่ติดกับซอฟท์แวร์ได้ แต่หาก Root ก็อาจสามารถลบการติดตั้งได้ครับ
ดังนั้นจึงต้องเรียนว่า การ Root เครื่องมีทั้งประโยชน์ มีทั้งข้อดีและข้อเสียนะครับ=)

obb จะเป็นโฟลเดอร์ที่อยู่ในโฟลเดอร์ของแอนดรอยครับ ต้องเอาไฟล์ Data ของเกมนั้นๆ ไปวางไว้ในโฟลเดอร์ที่ว่านี้ ถึงจะเล่นได้ (อยู่ที่ตัวเครื่องด้วยว่ารองรับไหม) ถ้าเปิดขึ้นเข้าเกมส์ได้ ก็ใช้ได้ละครับ บางเกมทำถูกวิธีแล้วเข้าเล่นไม่ได้ก็มีครับ =)

ต้องดูก่อนว่าโทรศัพท์ของเรานั้นรูทหรือไม่รูท แล้วมอทโปรจะบอกใต้ข้อความว่ารูทหรือไม่รูทคือต้องลงให้ตรงกับมือถือของเราด้วยครับ

ผมรูทเครื่องแล้วครับ เพราะผมเคยแฟลชรอมอยู่
ตอนนี้เครื่องผมใช้รอม gobal

รออัฟเดทมอทครับ เพราะเวอร์ชั่นยังไม่ได้อัฟเดทครับ

ช่วยหน่อยครับ ใช้ มือถือ iphone จะ hack tsubasa dream team จะ hack ลูกบอล ต้องทำอย่างไรบ้างครับ

ช่วยหน่อยครับ ใช้ มือถือ iphone จะ hack tsubasa dream team จะ hack ลูกบอล ต้องทำอย่างไรบ้างครับ
Iphone แฮกไม่ได้ครับเพราะเป็นระบบ ios ครับผม ตัวโกงเกมส์ที่แจกให้โหลดใช้ได้แต่ในระบบ andriod ครับ แต่ก็สามารถใช้ผ่านคอมได้ครับ ลิงค์วิธีเล่นผ่านคอมพิวเตอร์
Tutorial - The perfect rooted Bluestacks for MODs

Back
Top Bottom