This is the AMP version of this page.
If you want to load the real page instead, click this text.

คนไทย มีปัญหาสอบถามทางนี้นะครับ

บอร์ดเงียบมาก โปรโยกังก็เงียบ สงสัยเกมนี้จะไม่มี

ตอนนี้ตัวเกมส์เค้าทำระบบป้องกันใหม่หมดครับ โปรสามารใช้ได้เฉพาะมือถือยี่ห้อบางรุ่นเท่านั้นครับ

มีคนโพสขอแล้วครับ ตอนนี้รอทีมงานเค้ากำลังทำให้อยู่ครับผม

โพสขอได้เลยครับ เป็นวีไอพีแล้วจะขอได้เลยครับผม

ต้องรอ G-Bo อัฟเดทให้นะครับ แล้วดติมเพราะเกมส์เดียวเล่นเกมส์อะไรครับ

มีเกมส์ kingdom craft ไหมอะครับ คือผมเคยเห็นโพส kingdom craft แต่มันโหลดไม่ได้แล้วอะครับเหมือนลิ้งบิน

ลองเชริตหาดูก่อนครับ ถ้าไม่มีแสดงว่าเป็นมอทตัวเก่าแล้วครับ ใช้ไม่ได้ครับ