Vietnamese Members Thread

haune098

Solid & Active Platinian
Nov 14, 2017
85
12
28
Forum mod game thì ở vn thiếu gì bạn ! Hơn nhau ở chổ trình mod thôi, 1 vài forum thì tự mod rồi up lên(good), số khác thì lại copy về xong edit lại thành của họ rồi up lên( bad)

Draken (VN)

Just Crazy
Original poster
Jun 13, 2017
416
10,961
1,193
Sài Gòn
Forum mod game thì ở vn thiếu gì bạn ! Hơn nhau ở chổ trình mod thôi, 1 vài forum thì tự mod rồi up lên(good), số khác thì lại copy về xong edit lại thành của họ rồi up lên( bad)
Good hay bad không quan trọng bằng tụi đi leech vip mod xong đem đi crack >:)

• Like
Reactions: haune098

Zerokid123

Rookie
May 12, 2018
1
0
1
24
Việt nam
Thấy trang nay con update game liên tục chứ mấy trang khác cứ chờ update bản mod mà nản...mong la trang này ad chăm chỉ chút..kaka

hoanglongtn

Rookie
Aug 21, 2018
1
2
3
34
Việt Nam
Cho mình hỏi có các admin trên này có mod được gold game Battle Warship: Naval Empire không? Vì mình chắc chắn là mod được có người ở Việt Nam mod được gold nhưng phải đưa acc và trả tiền cho họ

Athena2011

Rookie
Dec 8, 2018
1
0
1
37
Viet Nam
Có bản mod nào hack đc crown trong dominations ko mod, mình bị ban nick 3 ngày, sau ban nó bắt chơi lại từ industrial china lv 115..... trong khi trước đó mình đang 17x global france. Mất sạch múeum, library vs university..... nản quá

Draken (VN)

Just Crazy
Original poster
Jun 13, 2017
416
10,961
1,193
Sài Gòn
Tui hết làm mod rồi cho nên bác nào bị lỗi game hay gì đó liên quan tới mod thì pm modder của game đó nhé :v

Draken (VN)

Just Crazy
Original poster
Jun 13, 2017
416
10,961
1,193
Sài Gòn
Bạn có câu trả lời nào cho câu hỏi trên của mình cho Đế chế hải quân chiến hạm không, vui lòng cập nhật cho tôi

Trân trọng
Well this thread isnt Request Section or Mod Thread, mate. If you have a problem with mods, you should go that thread and report your problem. Otherwise here is ANDROID REQUEST SECTION, just request your game if you cant found it on search bar

Tags
việt nam vietnamese