Vietnamese Members Thread

Draken (VN)

Just Crazy
Original poster
Jun 13, 2017
414
10,954
1,193
Sài Gòn
Em thấy G-Pay vẫn cần thẻ visa mà bác?
Mọi người cho mình hỏi là có cách mua vip nào mà không cần visa không
Có lẽ mình rep lại hơi trễ nhưng trong tương lai và sau khi hết đợt giãn cách này (chả biết khi nào đây :pepe002:) , mình sẽ mở 1 topic khác để nhận thanh toán VIP hộ cho anh em Việt Nam.

Mình sẽ nhận thanh toán hộ cho anh em không tính phí gì hết, anh em muốn biết 9.90 euro sang tiền Việt mình là bao nhiêu thì google nhé. Với thêm 1 chút phí transfer từ visa sang forum platinmod nữa là ok (khoảng 15~20k phí gì đó, mình không nhớ rõ lắm).

Với lại anh em cũng nên lưu ý đọc các "điều khoản khi mua VIP" trước nhé bởi khi đã mua rồi thì không hoàn tiền được đâu.

Hung

Platinian
Apr 8, 2017
12
3
3
38
Mình mua bản vip có ai mua dùm hay chung không. Hoặc có modder nào xem mod dùm game princess connects v2.6.3.

GNaFF

PMT Modder
Staff member
Modding-Team
Oct 20, 2018
2,794
519,615
1,213
BlackPink❤️️
Mình mua bản vip có ai mua dùm hay chung không. Hoặc có modder nào xem mod dùm game princess connects v2.6.3.
Bạn có thể xem các phương thức thanh toán trong mục VIP, hoặc bạn có thể mua thông qua mình (ngân hàng nội địa hoặc MOMO).

• Like
Reactions: Hung

Hung

Platinian
Apr 8, 2017
12
3
3
38
Bạn có thể xem các phương thức thanh toán trong mục VIP, hoặc bạn có thể mua thông qua mình (ngân hàng nội địa hoặc MOMO).
Bạn có zalo hay fb không để mình tiện liên lạc. Vậy mình nhờ bạn giúp mình, mình gửi tiền cho bạn.

Draken (VN)

Just Crazy
Original poster
Jun 13, 2017
414
10,954
1,193
Sài Gòn
Ah lâu rồi mình không ghé thăm topic vì ăn quả cô vy 19 tuổi nên phải nằm tịch dưỡng

Hmmm... hồi tháng trước mình có bảo là sẽ mở 1 topic hỗ trợ thanh toán VIP cho anh em VN nào không có thẻ Visa cho nên hôm nay mình có chút bàn luận nho nhỏ với anh em:

1- Hiện tại phí VIP quy đổi từ tiền Việt mình sang Euro (€9.90) + thêm mấy cái phí lặt vặt từ bên Google ăn thêm là 265.661 VND, đây là tổng số tiền mình phải trả cho VIP ở lần giao dịch hiện tại nhất từ ngày 5/11 bởi mình mua VIP cho em mình chơi. Cho nên mình không chắc số tiền 265.661 VND đó sẽ là phí mua VIP cố định quy đổi từ tiền Việt sang Euro

2- Bây giờ cách khả thi nhất để anh em chuyển tiền qua cho mình thanh toán hộ VIP là Momo. Mình chỉ xài Momo là ví điện tử duy nhất bởi vì cái đống còn lại "lằng nhằng" quá

3- Đương nhiên đây là mình giúp anh em thanh toán hộ chứ không phải mua VIP bán lại nhé cho nên đừng nhầm lẫn khái niệm rồi hỏi mình có nhận card điện thoại không thì câu trả lời là "Mình không nhận card điện thoại nhé"

4- Ở forum mình có bác @GNaFF là modder người Việt và bác ấy cũng thanh toán hộ cho các bạn VN mình nhưng cái mình mong muốn ở đây là mở 1 topic hoàn chỉnh hơn để anh em có thể kham thảo dễ hơn chứ không phải mò đây mò kia rồi tiền mất mà lại không có VIP. Số tiền gần 300k không hề nhỏ nên mình cũng muốn thấy mấy anh em bị lừa tềnh

Nếu như anh em cảm thấy số tiền 265k ở trên + thêm phí chuyển tiền từ momo (5 hay 10k gì đó) là hợp lý với túi tiền của anh em thì báo cho mình biết nhé

Draken (VN)

Just Crazy
Original poster
Jun 13, 2017
414
10,954
1,193
Sài Gòn
Sẵn đây mình cũng tiện nói luôn cái này cho anh em tham khảo

Luật ở Platinmods không cho share VIP license (giấy phép VIP) dưới mọi hình thức. Anh em được cấp cho giấy phép có hiệu lực sử dụng là 3 lần sau khi mua VIP, nếu giấy phép vượt quá 3 lần bởi đổi máy mới, xài trên emulator (giả lập) hoặc những trường hợp các anh em gặp lỗi với giấy phép thì anh em sẽ được @G-Bo ッ (admin của forum) reset lại số lượt sử dụng cho.

Còn lại nếu như anh em share giấy phép cho người khác rồi bị vượt quá giới hạn 3 lần và bị @G-Bo ッ phát hiện bởi ổng có thể check giấy phép đã và đang được sử dụng trên IPs nào thì tài khoản forum của anh em bị BANNED ngay lập tức cũng như quyền truy cập VIP

Draken (VN)

Just Crazy
Original poster
Jun 13, 2017
414
10,954
1,193
Sài Gòn
Tóm lại nếu như anh em cảm thấy những mình viết ở trên là hợp lý và dễ hiểu đối với anh em thì mình sẽ mở 1 topic Thanh Toán Hộ VIP cho anh em mà không tính thêm 5 10k gì đó để lấy lời cho bản thân mình bởi mình không có tạo cái này ra để làm "dịch vụ", đơn giản mình muốn giúp anh em VN mình thôi

Đồng thời mình cũng sẽ thông qua admin của forum này để trao đổi thêm về Thanh Toán Hộ VIP cũng như mình muốn thông báo với ổng là mình không phải dân đi scam :pepe001:

Mình ở đây cũng hơn 4 năm rồi và mình cũng kiếm niềm vui như các anh em bằng việc sử dụng mod để chơi game cho nên anh em có thể tin mình hay không đó là quyền của anh em. Mình thấy các anh em dưới độ tuổi 18 chưa đi làm thẻ Visa được nên đơn giản mình chỉ muốn giúp anh em

Meh có vẻ mình viết hơi bị "dài dòng" nhưng đây là mình muốn anh em tham khảo dễ hơn thay vì dùng cái google dịch để dịch từng chữ tiếng Anh ở cái phần UP VIP :pepe022:

obaka123456

Platinian
Oct 23, 2021
39
20
8
23
VietNam
Cho tôi hỏi cái.
Lúc trước có chơi một mod game trên này là Cunt wars.
(link: [18+] Cunt Wars v1.63 [Nutaku and non Nutaku], Mega menu mod, money, VIP, damage mod apk - Platinmods.com - Android & iOS MODs, Mobile Games & Apps )
Tôi chơi bản Non-Nutaku, cài trên BlueStack, chơi được vài hôm thì bị ban. Vấn đề là bây giờ không vào game được dù tạo acc mới, xoá cài lại game cũng không được, mở trình duyệt để chơi cũng không được. Cho hỏi là bị game nó ban đến như vậy thì có cách nào để chơi tiếp không?

Hoacv

Platinian
Sep 2, 2019
5
1
3
34
HCM
[QUOTE = "Draken (VN), post: 2550177, member: 18660"]
Ah lâu rồi mình không thăm chủ đề vì ăn quả cô vy 19 tuổi nên phải nhập tịch

Hmmm ... hồi tháng trước khi mình bảo đảm sẽ mở 1 chủ đề hỗ trợ thanh toán VIP cho anh em VN không có thẻ Visa cho anh em, hôm nay mình có một chút bàn luận nhỏ với anh em:

1- Show at the VIP quy đổi từ tiền Việt mình sang Euro (9,90 €) + thêm mấy món ăn vặt bên Google ăn thêm là 265.661 VND, đây là số tiền mình phải trả cho VIP ở lần hiện tại giao dịch nhất từ ngày 5/11 bởi mình mua VIP cho mình chơi. Cho nên mình không chắc số tiền 265.661 VND đó sẽ là tiền mua VIP cố định quy đổi từ tiền Việt sang Euro

2- Bây giờ cách thi nhất để anh chuyển tiền qua cho mình thanh toán hỗ trợ VIP là Momo. Momo mình only là ví điện tử duy nhất bởi vì cái đống còn lại "lằng nhằng" quá

3- Đương nhiên đây là mình giúp anh em thanh toán hộ chứ không phải mua VIP nhé vì không nhầm lẫn khái niệm rồi hỏi mình có nhận thẻ điện thoại không thì câu trả lời là "Mình không nhận thẻ điện thoại nhé. "

4- Ở diễn đàn mình có bác [USER = 297537] @GNaFF [/ USER] là modder người Việt và bác ấy cũng thanh toán hộ cho các bạn VN mình nhưng cái mình mong muốn ở đây là mở 1 chủ đề hoàn chỉnh hơn cho anh Em có thể kham thảo dễ hơn chứ không phải mò kia rồi mất tiền mà lại không có VIP. Số tiền gần 300k không hề nhỏ, mình cũng muốn thấy mấy anh bị lừa

If you like you feel the money 265k at on + add add on the momo (5 hay 10k gì đó) là hợp lý với túi tiền của anh em, báo cho mình biết nhé
[/TRÍCH DẪN]
bác cho mình xin địa chỉ momo ạ, cảm ơn!

• Like
Reactions: Gratoripo

boychoiboi123

Rookie
Aug 18, 2020
1
0
1
26
HaN
Các bác cho hỏi .1 số bản mod apk lúc cài xong, vô thì okie, vip unlock full.. nhưng 1 2 lần sau vào lại thì bị đứng ở màn hình load ban đầu.. đã tắt chplay protect mà ko dc

Tags
việt nam vietnamese