Vietnamese Members Thread

dinhthengu

Platinian
Oct 4, 2020
18
35
13
34
Vietnam
@dinhthengu Theo như bạn nói thì cái mod đó nằm ở khu Shared Mods. Mình cũng bị chặn IP khi bấm vào trang upload đó nhưng bạn có thể xài vpn rồi chuyển qua nước khác để "vượt rào" nhé. Còn về phần bạn muốn đăng nhập vào game bằng FB thì phải xóa app FB trước bạn nhé

Tiện thể mình không phải là admin của forum. Mình chỉ là thành viên trong đây thôi và mình lập cái topic này ra để cho anh em VN dễ trao đổi và thảo luận với nhau hơn
Em làm theo a hướng dẫn mà không được. A giúp e download được hong. Với lại xóa app facebook e xóa rồi, bản 2020 thì đăng nhập được theo kiểu này, 2021 thì không được nữa a

Draken (VN)

Just Crazy
Original poster
Jun 13, 2017
416
10,961
1,193
Sài Gòn
Em làm theo a hướng dẫn mà không được. A giúp e download được hong. Với lại xóa app facebook e xóa rồi, bản 2020 thì đăng nhập được theo kiểu này, 2021 thì không được nữa a
Sorry vì late reply. Mình cũng đã down về và test thử rồi, hình như mod cũng không login được fb mặc dù mình đã xóa FB. Theo mình thấy thì mod này nằm ở khu Shared Mods cho nên 50-50 mod có thể được fix cái login bằng fb trong mấy update kế tiếp hoặc là không

dinhthengu

Platinian
Oct 4, 2020
18
35
13
34
Vietnam
Sorry vì late reply. Mình cũng đã down về và test thử rồi, hình như mod cũng không login được fb mặc dù mình đã xóa FB. Theo mình thấy thì mod này nằm ở khu Shared Mods cho nên 50-50 mod có thể được fix cái login bằng fb trong mấy update kế tiếp hoặc là không
Bản 2020 dùng ok lắm a. Tới bản 2021 thì ko login được luôn. Buồn ghê

Bboyz

Solid & Active Platinian
Jan 19, 2021
58
10
8
24
Việt Nam
Bác có nhận mua vip nhờ không ạ? :( mình muốn chơi Arknights bản TW mà không có visa hay mc,giá là web có kiểu trả phí qua Google Play như bên BlackMo d thì hay quá

Bboyz

Solid & Active Platinian
Jan 19, 2021
58
10
8
24
Việt Nam
Alô bác ơi

namlee2k01

Rookie
Aug 5, 2021
1
0
1
23
Viet Nam
a ơi, cho e hỏi là a có cách để xóa pop up toast k ạ?

Draken (VN)

Just Crazy
Original poster
Jun 13, 2017
416
10,961
1,193
Sài Gòn
a ơi, cho e hỏi là a có cách để xóa pop up toast k ạ?
Mình không biết tại sao bạn lại hỏi về cách xóa hoặc thay thế toast message của modder trong khi nó là cách để modder thể hiện cho user biết rằng đó là mod của họ để tránh trường hợp bị leech :/

Draken (VN)

Just Crazy
Original poster
Jun 13, 2017
416
10,961
1,193
Sài Gòn
Bác có nhận mua vip nhờ không ạ? :( mình muốn chơi Arknights bản TW mà không có visa hay mc,giá là web có kiểu trả phí qua Google Play như bên BlackMo d thì hay quá
Platinmods có hỗ trợ thanh toán qua G-Pay nhé bạn. Xem trong phần Purchase nhé

Tags
việt nam vietnamese